ประกาศ

ย่อ
ยังไม่มีการประกาศใด ๆ

สอบถามเรทราคา ช่างแต่งหน้างานแต่ง ช่างแต่งหน้าญาติ + รายชื่อช่างแต่งหน้าเจ้าสาว

ย่อ
X

• กรอง
  • เวลา
  • แสดง
Clear All
โพสต์ใหม่

• สอบถามเรทราคา ช่างแต่งหน้างานแต่ง ช่างแต่งหน้าญาติ + รายชื่อช่างแต่งหน้าเจ้าสาว

กำลังวางแผนแต่งงาน ซึ่งตอนนี้เจอโควิดเลยคิดว่าจะจัดประมาณปี 2022 ค่ะ ทีนี้กำลังหาข้อมูล อยากถามเพื่อน ๆ ว่า ช่างแต่งหน้างานแต่ง ยุคนี้ เรทราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไรคะ และ ช่างแต่งหน้าญาติเจ้าสาว หรือ เพื่อนเจ้าสาว เช่นกันค่ะ
    คือเราคิดว่าจะออกค่าแต่งหน้าเอง รวมถึงค่าแต่งหน้าญาติเจ้าสาวทั้งหมดเองด้วยค่ะ ใครมีรายชื่อ ช่างแต่งหน้าเจ้าสาวแนะนำ บ้างคะ ขอดูผลงานด้วยได้มั้ยคะ

ราคา ช่างแต่งหน้าเจ้าสาว มีตั้งแต่ 5,000 (ต่อครั้ง) ไปจนถึง 60,000 - 80,000 (ต่อครั้งเลยค่ะ)และ ถ้าเป็นพวกช่างดัง ๆ ท็อป ๆ ช่างแต่งหน้าดาราดัง ๆ จะราคา 40,000 (ต่อครั้ง) ขึ้นไปค่ะ สำหรับแต่งหน้าเจ้าสาว ซึ่งไม่แน่ใจว่าบางท่านถึงหลักแสนหรือยังค่ะ

ช่างแต่งหน้าเพื่อนเจ้าสาว และ ช่างแต่งหน้าญาติเจ้าสาว ใช้ช่างคนเดียวกันได้ มีตั้งแต่เรท หน้า+ผม หัวละ 1,000 - 3,500 อันนี้ ถูก ๆ มาตรฐานนะคะ สูงกว่านี้ก็ 5,000 - 8,000 หรือ 12,000 บาทค่ะ

แสดงความคิดเห็น

แนะนำร้าน "เรือนรัก เวดดิ้ง พี่เปิ้ล" ที่อ.เสนา จ.พระนครศรีอยุธยาค่ะ อันนี้คือสุดจริงค่ะ ชุดสวยทั้งนั้น ทีมช่างกล้องก็สุดยอดค่ะ ลองไปส่องเฟสดูได้ค่ะ ราคาก็มีแพคเกจให้เลือก ลองสอบถามดูเลยค่ะ ราคาไม่แรงเลยถ้าเทียบกับคุณภาพค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กำลังทำงาน...
      X