ประกาศ

ย่อ
ยังไม่มีการประกาศใด ๆ

เช่าชุดแต่งงานร้านไหนกันบ้างคะ

ย่อ
X

• กรอง
  • เวลา
  • แสดง
Clear All
โพสต์ใหม่

• เช่าชุดแต่งงานร้านไหนกันบ้างคะ

กำลังหาร้านเช่าชุดแต่งงาน และ ชุดไทย งบ 20,000 - 40,000 เพื่อน ๆ เช่าร้านไหนกันบ้างคะ

ร้านยอดฮิตก็ Fullrich ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ร้านเรือนรัก เวดดิ้ง พี่เปิ้ล ที่อ.เสนา จ.พระนครศรีอยุธยาค่ะ
      ตอนแรกไปร้านนี้เพราะแต่งหน้าสวยมากกกกก
      แต่พอไปถึงชุดสวยมาก ชอบมากค่ะ เรื่องแต่งหน้าไม่ต้องพูดถึง กินขาดอยู่ละ สรุปพรีเวดดิ้งจบที่ร้านนี้เลย ทีมช่างภาพก็สุดยอดมากค่ะ รวมถึงชุดวันจริงด้วย จองไว้หมดแล้ว (แต่งเดือนกค.64 ค่ะ)

แสดงความคิดเห็น

กำลังทำงาน...
      X