ประกาศ

ย่อ
ยังไม่มีการประกาศใด ๆ

แต่งงานที่บ้าน งบ 50,000 - 100,000 พอไหมครับ

ย่อ
X

• กรอง
  • เวลา
  • แสดง
Clear All
โพสต์ใหม่

• แต่งงานที่บ้าน งบ 50,000 - 100,000 พอไหมครับ

จัดงานแต่งงานที่บ้านแบบประหยัด งบ 50,000 - 100,000 เพื่อน ๆ คิดว่าพอไหมครับ
    และจากประสบการณ์ของเพื่อน ๆ งบใช้ไปกับอะไรมากที่สุดครับ หากจัดงานแต่งงานที่บ้าน
    มีอะไรต้องระวังบ้างครับ รบกวนขอคำแนะนำ

รวมค่าอาหารไหมคะ ถ้ารวมก็พอ แต่ถ้าตกแต่งแบ็กดร็อปสวย ๆ ด้วยอาจจะไม่พอ ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับจำนวนแขก ปริมาณอาหารเลี้ยงแขก การตกแต่งงาน วงดนตรี การเช่าอุปกรณ์ต่าง ๆ ด้วยค่ะ ซึ่งหากลองทำการบ้านดูดี ๆ จัดออกมาแล้วอาจจะราคาพอ ๆ กับจัดงานแต่งพิธีเช้าที่โรงแรมเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กำลังทำงาน...
    X