ประกาศ

ย่อ
ยังไม่มีการประกาศใด ๆ

แต่งงานปลายปีนี้ แต่กังวลเรื่องโควิด มีใครจะยกเลิกงานแต่งบ้างคะ

ย่อ
X

• กรอง
  • เวลา
  • แสดง
Clear All
โพสต์ใหม่

• แต่งงานปลายปีนี้ แต่กังวลเรื่องโควิด มีใครจะยกเลิกงานแต่งบ้างคะ

ฤกษ์แต่งงานเดือนพฤศจิกายนค่ะ จอง รร ไว้แล้ว ดำเนินการทุกอย่างไปประมาณ 80% ยังไม่แจกการ์ด แต่บอกเพื่อสนิทและญาติผู้ใหญ่ไปแล้ว กังวลมากเรื่องโควิด

ใครมีประสบการณ์ยกเลิกงานแต่งเพราะโควิดบ้างคะ อยากทราบว่าถ้าถึงเวลาต้องยกเลิกจริง ๆ ต้องทำอะไรยังไงบ้าง จะได้เตรียมตัวได้ถูก ขอบคุณมากค่ะ

ของคนรู้จัก ล่าสุดยกเลิกไปเพราะโควิดคลัสเตอร์สงกรานต์มาพอดี ยกเลิกโรงแรมแล้วไปจัดที่บ้านตัวเองแทน เพราะพนักงานและผู้บริหารโรงแรมบางส่วนติดโควิดค่ะ

แสดงความคิดเห็น

กำลังทำงาน...
    X